Harry Potters Fans Forum
.::.Chào mừng bạn đến với HPFF.::.
Harry Potters Fans Forum
.::.Chào mừng bạn đến với HPFF.::.
Harry Potters Fans Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Harry Potters Fans Forum

CHUYỂN FORUM TỚI HTTP://HPFF.BY.MD/FORUM

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sân trường Hogwarts giống trường của tui

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
Harry_Potter
Học sinh nhà Gryffindor
Học sinh nhà Gryffindor
Harry_Potter

Sân trường Hogwarts giống trường của tui Empty
Bài gửiTiêu đề: Sân trường Hogwarts giống trường của tui   Sân trường Hogwarts giống trường của tui EmptySun Apr 27, 2008 12:33 pm

Sân Trường học Muggle của tớ hồi tiểu học giống y chang Hogwarts lun. Bây giờ là mộ sô điểm so sánh:

TRƯỜNG HOGWARTS: Căn chòi nằm sát khu rừng cấm của bác Hagrid-người giữ khóa trường Hogwarts.
TRƯỜNG BÁN CÔNG NĂNG KHIẾU ĐÀ NẴNG: Trường tui có cái chòi bảo vệ nằm gần chỗ bồn hoa. Bác bảo vệ cũng dữ khóa của trườn lun.

TRƯỜNG HOGWARTS: Rừng Cấm âm u với nhiều sinh vật quái dị và ko học snh nào được phép lai vãn đến.
TRƯỜNG BÁN CÔNG NĂNG KHIẾU ĐÀ NẴNG: Khu vườn trông nhiều loại cây cảnh, hoa lá. Có một số loài hoa quý nên nhà trường cấm ko được vào khu vườn kẻo giẫm nát hoa. Thỉnh thoảng cũng có ốc sen, ong bướm, chim chóc...

TRƯỜNG HOGWARTS: Có khu nhà kính trồng cây để học môn Thảo dược học ở ngoài sân của cô Pomona Spout.
TRƯỜNG BÁN CÔNG NĂNG KHIẾU ĐÀ NẴNG: Có vòm mái bên trong trồng một số loại cây cho học sinh tham khảo và học về hoa cỏ.

TRƯỜNG HOGWARTS: Cây Liễu Gai hung tợn đã từng phá nát chiếc xe bay của bác Authur và ngăn ko cho các học sinh đến gần đển thầy Lupin hóa sói.
TRƯỜNG BÁN CÔNG NĂNG KHIẾU ĐÀ NẴNG: Giờ ra chơi mà ngồi hóng mát dưới bõng cổ thụ thì thiệt là tuyệt vời.

TRƯỜNG HOGWARTS: Người cá, Bạch tuộc khổng lồ... những sin vật quái dị trong hồ nước đen của Hogwarts và nơi đây đã là địa điểm thi đấu cuộc thi Tam Pháp Thuật.
TRƯỜNG BÁN CÔNG NĂNG KHIẾU ĐÀ NẴNG: Hồ cá với những chú cá cảnh bơi tung tăng ở giữa sân trường. Ở đây cũng diển ra mấy vụ học sinh làm rớt đồ xuống hò nên thầy cô phải trèo vô hàng rao để lấy Straight Face

TRƯỜNG HOGWARTS: Sân Quidditch với những cuộc thi đấu đầy kịch tính trên cán chổi bay.
TRƯỜNG BÁN CÔNG NĂNG KHIẾU ĐÀ NẴNG: 2 khoảng sân rộng lớn để học sinh chơi đá bóng và đủ thứ môn thể thao khác.

TRƯỜNG HOGWARTS: Ngội mộ trắng-nơi chô cất thi thể của thầy Dumbledore và tưởng nhớ đến cụ.
TRƯỜNG BÁN CÔNG NĂNG KHIẾU ĐÀ NẴNG: Có những tấm biển ghi chi tiết về những vị hiệu trưởng của trường đã về hưu.
============================
CÁC BẠN CÓ THẤY TRƯỜNG TỚ CŨNG Y CHANG HOGWARTS PHẢI HÔNG NÀO??? Call me
Silver_Blood
Phù thuỷ sinh
Silver_Blood

Bài gửiTiêu đề: Re: Sân trường Hogwarts giống trường của tui   Sân trường Hogwarts giống trường của tui EmptySat May 03, 2008 3:05 pm

MỘt câu thôi . Bạn này trí tưởng tượng phong phú nhở Sân trường Hogwarts giống trường của tui 619583 Xong đi ra ... :jogging: Sợ tôi spam quá . Chạy vô lại run Mới đọc tiêu đề cư` tưởg cái trường bạn hoành tráng, bự như trường Hogwarts . Nào ngờ khi vào headsign

Trích dẫn :
TRƯỜNG HOGWARTS: Rừng Cấm âm u với nhiều sinh vật quái dị và ko học snh nào được phép lai vãn đến.
TRƯỜNG BÁN CÔNG NĂNG KHIẾU ĐÀ NẴNG: Khu vườn trông nhiều loại cây cảnh, hoa lá. Có một số loài hoa quý nên nhà trường cấm ko được vào khu vườn kẻo giẫm nát hoa. Thỉnh thoảng cũng có ốc sen, ong bướm, chim chóc...

So sánh khu rừng cấm với cái bồn hoa :what:

Trích dẫn :
TRƯỜNG HOGWARTS: Người cá, Bạch tuộc khổng lồ... những sin vật quái dị trong hồ nước đen của Hogwarts và nơi đây đã là địa điểm thi đấu cuộc thi Tam Pháp Thuật.
TRƯỜNG BÁN CÔNG NĂNG KHIẾU ĐÀ NẴNG: Hồ cá với những chú cá cảnh bơi tung tăng ở giữa sân trường. Ở đây cũng diển ra mấy vụ học sinh làm rớt đồ xuống hò nên thầy cô phải trèo vô hàng rao để lấy

Bach tuộc khổng lồ so sánh với cá cảnh bơi tung tăng . Cuộc thi tam pháp thuật lại so với mấy vụ rớt đồ blur
http://au.360.yahoo.com/exorcist_ki
-ChauChang68-
Mưa, mưa mùa hạ
Mưa, mưa mùa hạ
-ChauChang68-

Bài gửiTiêu đề: Re: Sân trường Hogwarts giống trường của tui   Sân trường Hogwarts giống trường của tui EmptySun May 11, 2008 10:23 am

@Bạn Harry_Potter cũng ở Đà Nẵng áh , mình cũng thế , có điều mình học THCS Nguyễn Huệ , sân trường của mình cũng rộng , tuy nhiên không có hồ nước gì gì cả ^^
@Bạn Sil này , em nó còn nhỏ , cứ để nó phát huy tính sáng tạo là trí tưởng tượng đi , đừng có ý kiến lung tung ---> cười lăn lộn Rolling on the floor Rolling on the floor Rolling on the floor
=====
Sil nhận xét zậy cũng đúng đó Harry , ai lại đi so hồ cá như hồ Đen đc .
Và một đìu nữa , hình như mấy cụ Hiệu trưởng trường bạn chưa chết mà lại có bia áh , chẳng khác nào đưa bọn họ lên bàn thờ sớm ahhyes
http://360.yahoo.com/i_am_hermione_granger_86
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sân trường Hogwarts giống trường của tui   Sân trường Hogwarts giống trường của tui Empty

Sân trường Hogwarts giống trường của tui
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hogwarts giống trường bạn không ???