Harry Potters Fans Forum
.::.Chào mừng bạn đến với HPFF.::.
Harry Potters Fans Forum
.::.Chào mừng bạn đến với HPFF.::.
Harry Potters Fans Forum
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Harry Potters Fans Forum

CHUYỂN FORUM TỚI HTTP://HPFF.BY.MD/FORUM

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Môn học nào mà bạn ghét nhất

Go down 
minhtinh_9x
Hannah Granger
Ginny_Bo
hermione_2505
dongbienam
sweet_melody
dautayngotngao_hp_123
vampire_18
yoyonghichngom
simon
Aladin
lovely_girl_6895
fantasya_73hp
Cún
Sory
-ChauChang68-
miki nguyen
thienthu
khocthamlk
arnold
emma watson
ThaoTri2008
Phuthuy_Baby
Janet Lynn
Ryuuki Kiuti
Emma_lovely
Nik
Girl_kinhcan_lee
RoobyWiliam
Jikikat0ji_196
AlySa Harry
nhido186
Paige_Mathew
Princess_Emma Waston
crescent_moon
halfbloodgirl
zack
the_magic_deer
-Ami-
_p3 cAndY_
phuthuy_heoquay$$$
lind_em27154
Mit_l0v3_Daniel
o0osunnyo0o
Atula_SM
Seichan
HoangGiang
libby13vn
tom marvolo riddle
hyuuga_hyena
54 posters
Chuyển đến trang : 1, 2, 3  Next

Môn học Muggle nào mà bạn ghét nhất
Toán
Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_lcap9%Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_rcap
 9% [ 5 ]
Văn
Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_lcap12%Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_rcap
 12% [ 7 ]
Hóa
Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_lcap7%Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_lcap7%Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_rcap
 7% [ 4 ]
Sinh
Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_lcap9%Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_rcap
 9% [ 5 ]
Điạ
Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_lcap5%Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
Sử
Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_lcap18%Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_rcap
 18% [ 10 ]
Ngoại ngữ
Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_lcap2%Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_rcap
 2% [ 1 ]
Nhạc - Họa - Thể dục
Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_lcap26%Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_rcap
 26% [ 15 ]
Một môn học khác
Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_lcap5%Môn học nào mà bạn ghét nhất I_vote_rcap
 5% [ 3 ]
Tổng số bầu chọn : 57

Tác giảThông điệp
hyuuga_hyena
Huynh trưởng nhà Gryffindor - Thần Sáng
Huynh trưởng nhà Gryffindor - Thần Sáng
hyuuga_hyena

Môn học nào mà bạn ghét nhất Empty
Bài gửiTiêu đề: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyFri Feb 01, 2008 9:11 am

Chắc ai ở trường cũng ghét / không thik một môn học nào đó đúng không ?
Ngại gì mà không chia sẻ với mọi người ở đây nhỉ
hãy nhớ là nói tại sao bạn nhá !
http://www.crunchyroll.com
tom marvolo riddle
Huynh trưởng Ravenclaw - Thần Sáng
Huynh trưởng Ravenclaw - Thần Sáng
tom marvolo riddle

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyFri Feb 01, 2008 9:33 am

tom thì tom ghét nhất là sử. Vừa dài vừa khó nhớ. Học thuộc ai mà học được, học năm nay, năm sau quên luôn. Ko phải Tom ghét lịch sử mà ghét cách dạy sử bây giờ. Cứng nhắc, ko có phương pháp hay, thế mà cứ đòi HS phải nhớ, phải thuộc, cho mấy người trong bộ học xem có nuốt nổi ko
libby13vn
Học sinh nhà Gryffindor
Học sinh nhà Gryffindor
libby13vn

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySat Feb 02, 2008 12:07 am

tớ ghét nhất là Hóa

vì cô giáo dạy hóa của tớ được mệnh danh là ghê gớm nhất trường và diểm hóa lúc nào thì cũng lẹt đẹt
http://360.yahoo.com
HoangGiang
Heo Kon Pé Pỏng
Heo Kon Pé Pỏng
HoangGiang

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySun Feb 03, 2008 10:45 pm

@Tom: Tom ơi... Sao cháu ác rứa... Chú yêu Sử lắm :Love Struck: Chú đứng nhất lớp môn Sử đó *Tự hào*

Giang ghét nhất Môn Sinh, vì điểm số của Giang ở môn này bao zờ cũng lẹt đẹt... Cáu...!!!
http://360.yahoo.com/lovelycatgenius
Khách v
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyTue Feb 05, 2008 10:55 pm

Mình ghét môn Lý nhất, theo sau nó là Tóan Hình, ko hiểu sao mấy môn này khó nhai lắm, học thì thấy nhức đầu, ko biết bao giờ mới bỏ mấy môn này :Waiting:
Seichan
Jean Kenault de Stupide
Jean Kenault de Stupide
Seichan

Đến từ : Làng Sái | Malfoy Manor | Ổ mèo của nhà Slytherin =))=))=))

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyTue Feb 12, 2008 5:40 pm

Tớ thấy đau đầu môn lắm >"< Nhớ hồi trước khi đi Đức mình còn học ở CVA, một hôm trước khi nghỉ Tết, bà giáo dạy Lý cho cả lớp ăn con 5 một cách rất vô lý vì hôm thực hành có một đứa làm hỏng một chi tiết của dụng cụ thí nghiệm TT^TT Thế mà bả quy tội cho cả lớp luôn >"< Bữa đó đúng là tức nghẹn ứ cổ, giờ nghĩ lại vẫn còn tức >"<

Sau là đến Sử >"< lúc trước tớ rất thích sử, nhưng rồi chỉ tại lớp tớ bị học hai bà sử cùng một lúc, mỗi bà một kiểu dạy, quay học sinh như chong chóng nên tớ ghét dần >"<
http://ca.360.yahoo.com/shinsengumi_edo
Atula_SM
Chủ Tịch Hội Phởn
Chủ Tịch Hội Phởn
Atula_SM

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyTue Feb 12, 2008 7:39 pm

Mình ghét Anh văn, ngu kinh khủng Môn học nào mà bạn ghét nhất 39 Học 7 năm chứ ít gì mà vẫn cứ ngu, tức quá Môn học nào mà bạn ghét nhất 16
o0osunnyo0o
Phù thuỷ sinh

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyFri Feb 15, 2008 11:56 am

Sun ghet' toan' nha^t'!!! Toan' ro~ nhiu` co^ng thu*c' dai` o*i la` dai`, con` kho' nu*a~!!! VA co^ giao' mo^n nay` day. do*? ec. :(
Mit_l0v3_Daniel
Học sinh nhà Ravenclaw
Học sinh nhà Ravenclaw
Mit_l0v3_Daniel

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySun Feb 17, 2008 12:00 pm

Mit chả thấy ghét môn nèo cả ( tình hình nà ba phải mừ ^^ ) , môn nèo cũng có cái hay thui !!!
@Atula_SM : MIt cũg ngu Anh văn rứa lém, chưa nổi 7.0 môn Anh đey nè, nhưng vẫn thik môn Anh lém Big Grin
lind_em27154
Học sinh nhà Ravenclaw
Học sinh nhà Ravenclaw
lind_em27154

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySun Feb 17, 2008 12:45 pm

Tớ ghét Toán ... chuyên toán mà lại ghét toán Sad
Đang phải làm 15 bài toán hình khó như điên ... bộc phát ghét môn nè quá đáng
Thik Sinh, Anh vs Văn .
Văn thì thik theo kỉu thik cô dạy. Cô dạy hay thì thik...cô dạy chán thì chịu .
phuthuy_heoquay$$$
Hiệu phó - Giáo sư - Thần sáng - Nhà Ravenclaw
Hiệu phó - Giáo sư - Thần sáng - Nhà Ravenclaw
phuthuy_heoquay$$$

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySun Feb 17, 2008 1:37 pm

7 giống pp tom, ghét Sử kinh khủng ( ý ý sr ông trẻ) Lịch sử không phải là chán nhưng mừ trong sách người ta viết dài kinh khủng, khó nhớ nữa. Một phần cũng là do giáo viên dạy Sử của 7, hờ hờ ngồi nói đến nửa tiết về cái chủ đề "dân ta phải biết sử ta" hic hic!>.<
Với nị môn Sử tổng kết có 7,9 , ghét quá! Năm nay phòng lại ko ra đề thi Sinh học kì mà thay bằng Sử, huhu!
http://blog.360.yahoo.com/congchua_voldemort
Mit_l0v3_Daniel
Học sinh nhà Ravenclaw
Học sinh nhà Ravenclaw
Mit_l0v3_Daniel

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySun Feb 17, 2008 4:43 pm

Đâu có, môn Sử hay mừ, học Sử thì pạn cứ tưởng tượng như đang đọc một cuốn tiểu thuyết dài kỳ í. Trong Hp cũng có đánh nhau, cũng có lúc bình yên thì Sử cũng zậy mà. Mà nếu đọc kỹ thì sử Việt Nam chả thua kém gì Sử Trung Quốc đâu ná, có nhiều chuyện hay cực. Mit đến giờ học thích nhứt nà sử Cách Mạng, đọc mấy chiến thuật đánh của các cụ ta mà phục lăn đùng ra ấy Môn học nào mà bạn ghét nhất 2142714
Chẳng wa có thể tại môn sử nhiều chữ wá, mà SGK trình bày ... ( công nhận hok hấp dẫn như chính bài học gì cả ) ---> dẫn tới chả biết hs học sử hay đánh nhau với Sử nữa chứ !!! Môn học nào mà bạn ghét nhất Khi1625744
Nhưng kệ, thực ra nếu đọc một cách tâm huyết nà ổn thui mà Môn học nào mà bạn ghét nhất JFBQ00214070517A
_p3 cAndY_
Học sinh nhà Hufflepuff
Học sinh nhà Hufflepuff
_p3 cAndY_

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySun Feb 17, 2008 5:46 pm

Tớ thì ghét nhứt là Nhạc-Họa-Thể dục. Chả có giè hay ho để học. Ớn nhứt là thể dục,học mệt chít.Típ là Họa,ngồi ngáp mong hít h nhanh nhanh. Cúi là Nhạc,hát nhép... học mí cái kia thì mệt wớ à
-Ami-
Học sinh nhà Ravenclaw
Học sinh nhà Ravenclaw

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyMon Feb 18, 2008 8:30 pm

huhu..mìh ghét nhất môn Văn...giờ kt văn nào cũg ngồi nhìn đề 15',mặt đần thối ra và lẩm bẩm" ước j` đây là 1 phươg trìh :Crying: "
http://ca.360.yahoo.com/profile-9168juk_erN8kJsMIUoxCowzT2v87epi
the_magic_deer
Học sinh nhà Gryffindor
Học sinh nhà Gryffindor
the_magic_deer

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyTue Feb 19, 2008 7:19 am

Ôi mấy bạn toàn ghét mấy môn mình thích cả Big Grin
Như toán hình, Lý, Sinh, Hóa mấy điểm này mình cao cực
Mình ghét nhất là Toán đại vs Cộng Nghệ vs Họa
Toán đại ngu cực :que: Công Nghệ chán ngắt Họa vẽ xấu Tongue
==================
đăng kí sơ đồ box đi bạn
http://hpvn.net
zack
Học sinh nhà Slytherin
Học sinh nhà Slytherin
zack

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyFri Feb 22, 2008 12:10 pm

ghét tất tần tật các môn học bài
đặc biệt là sử à + thêm môn văn
halfbloodgirl
Học sinh nhà Slytherin
Học sinh nhà Slytherin
halfbloodgirl

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySun Feb 24, 2008 1:54 pm

ko kòn jè mà nói nữa, half ghét nhất là môn Địa wỉ wái, đã cố tiêu hóa mà ko thể nào nuốt trôi được cái môn í. Mà tình hình là ở lớp half đứa nào cũng ghét àh=>bà Địa chửi suốt nhưng mà lớp half nà chuyên Vật lý hem fải Địa lÝ=>cả lớp vẫn luời=>điểm Địa cuối năm be bét Crying
crescent_moon
I know u batrayed me, idiot
I know u batrayed me, idiot
crescent_moon

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyTue Feb 26, 2008 5:26 pm

thực ra ghét thì ko ghét môn nào cả, chỉ có môn lười học thôi :P ngại học sử nhưng mà vì có cô dạy hay (+ hiền Laughing) nên thôi bỏ qua. vote cho họa vì thường xuyên ko có ý tưởng để vẽ (nhất là khi vẽ giấy A3), lại còn ngại tô nền nữa chứ >"< nhưng thể dục thì lại thích bởi vì khỏe Rolling on the floor
http://360.yahoo.com/husky_ami_issa
Princess_Emma Waston
Học sinh nhà Ravenclaw
Học sinh nhà Ravenclaw
Princess_Emma Waston

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyThu Feb 28, 2008 9:17 pm

Mình ghét nhất là Nhạc - Họa - Thể dục
Mình học 3 môn nè kém lắm nhìu lần chỉ vì nó mà làm mình điên đầu.
Còn xếp sau 3 môn nè là môn sử (chẳng hỉu vì sao cứ đến tiết sử là giác quan ngủ của mình lại bị đánh thức hoài)
Paige_Mathew
Phù thuỷ sinh
Paige_Mathew

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySat Mar 01, 2008 11:13 pm

Hị, ai lại đi ghép Nhạc-Hoạ-TD vào với nhau thế kia hả trời? Thế thì vote seo đây khi tớ cực thích Nhạc, yêu Hoạ và căm thù Thể Dục [kyf này thi lại TD nè Worried] ?
nhido186
Giáo sư - Nhà Gryffindor
Giáo sư - Nhà Gryffindor
nhido186

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySun Mar 02, 2008 2:24 pm

Ôi, Nhi ghét đời môn Sinh. Nhi ghét sinh. Ghét hơn tất cả thứ gì trên thế giới này!!!!
AlySa Harry
Học sinh nhà Hufflepuff
Học sinh nhà Hufflepuff
AlySa Harry

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySun Mar 02, 2008 8:43 pm

trùi ui nhắc đến cái này mới kinh khủng....mình rất ư là ghét môn Sử....trời ạ...cho dù có học đến đâu cũng chẳng tài nào mà nhớ nổi..người ta nói, dân ta phải biết sử ta. Ấy thế mà mù tịt luôn..môn nào cũng khá chỉ trừ môn này.....mấy cái ngày nhập nhằng đoá có chết cũng chẳng nhớ nổi...học trước wên sau, học sau wên trước...!===> bó tay.com.gà
Jikikat0ji_196
Học sinh nhà Slytherin
Học sinh nhà Slytherin

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyWed Mar 05, 2008 9:42 am

Tớ ghét Sinh học nhất!!! Môn Sinh lớp 10sao mờ lắm bài tập!!! Khó làm kinh dị '__'

Điểm môn sinh của tớ xếp thứ 46/47 trong lớp [gà kinh chưa TT.TT]
RoobyWiliam
Học sinh nhà Hufflepuff
Học sinh nhà Hufflepuff
RoobyWiliam

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptySat Mar 08, 2008 11:24 pm

Do đợt thi lên cấp 3 vừa rồi thi sử . Rooby đã phải hoc thuộc hầu hết quyển sách lớp 9.Bây giờ rooby nghe sử là ớn luôn
Girl_kinhcan_lee
Học sinh nhà Hufflepuff
Học sinh nhà Hufflepuff
Girl_kinhcan_lee

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất EmptyTue Mar 11, 2008 10:07 am

Văn !!!! Ghét cay ghét đắng môn Văn ! Chiều này lại phải ktra văn rùi đây ! chr hiểu làm seo cái đầu Lee chẳng bao giờ bay bổng nổi ! bài văn mà y như là bài toán ấy : "... đầy logic, cặn kẽ, chi li quá ... " lúc nào cô cũng bảo thế. Thế mà môn văn lại là một trong hai môn chính thế mới ghét !!!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Môn học nào mà bạn ghét nhất   Môn học nào mà bạn ghét nhất Empty

Môn học nào mà bạn ghét nhất
Trang 1 trong tổng số 3 trangChuyển đến trang : 1, 2, 3  Next